Bộ lọc

POS

Xem
Banh má hai bên POSbanh-má-hai-bên-pos-49p.vn
POS Banh má hai bên POS
Giá bán ưu đãi690.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Sale 4%
Bộ banh miệng chụp hình POSbộ-banh-miệng-chụp-hình-pos-49p.vn
POS Bộ banh miệng chụp hình POS
Giá bán ưu đãi1.099.000₫ Giá niêm yết1.140.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Cây ấn khâu - Band pusher (060-001)cây-ấn-khâu---band-pusher-(060-001)-49p.vn
POS Cây ấn khâu - Band pusher (060-001)
Giá bán ưu đãi860.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Cây tháo nắp khâu POS 060-022cây-tháo-nắp-khâu-060-022-49p.vn
POS Cây tháo nắp khâu POS 060-022
Giá bán ưu đãi1.390.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Cung TPA nong hàm POScung-tpa-nong-hàm-pos-49p.vn
POS Cung TPA nong hàm POS
Giá bán ưu đãi100.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Lựa chọn chủng loại
Dây cung Utility - POSdây-cung-utility-49p.vn
POS Dây cung Utility - POS
Giá bán ưu đãi375.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Lựa chọn chủng loại
Kềm 2 chấu chỉnh nha Light Wire Plier - POS (060-010)kềm-2-chấu---light-wire-plier-(060-010)-49p.vn
Kềm 3 chấu chỉnh cung FaceBow - POS (060-016)kềm-3-chấu-chỉnh-cung-facebow-(060-016)-49p.vn
Kềm 3 chấu chỉnh nha 3 Prong Adjustment Plier - POS (060-017)kềm-3-chấu---3-prong-adjustment-plier-(060-017)-49p.vn
Kềm bẻ góc Howe - POS (060-013)kềm-bẻ-góc-howe-(060-013)-49p.vn
POS Kềm bẻ góc Howe - POS (060-013)
Giá bán ưu đãi3.570.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Kềm bẻ Tloop thẳng Loop Forming Plier - POS (060-019)kềm-bẻ-tloop-thẳng---loop-forming-plier-(060-019)-49p.vn
Kềm cắt dây cứng Hard Wire Plier - POS (060-009)kềm-cắt-dây-cứng---hard-wire-plier(060-009)-49p.vn
Kềm cắt dây mảnh Pin & Ligature Cutter - POSpin-&-ligature-cutter---kềm-cắt-dây-mảnh-(060-008)-49p.vn
Kềm cắt xa cán dài Primo Distal End Cutter ( Long Handle) - POSprimo-distal-end-cutter-(-long-handle)---kềm-cắt-xa-cán-dài-(060-096)-49p.vn
Kềm cắt xa Distal End Cutter - POS (060-012)distal-end-cutter---kềm-cắt-xa-pos-(060-012)-49p.vn
POS Kềm cắt xa Distal End Cutter - POS (060-012)
Giá bán ưu đãi3.900.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Kềm finishing Finishing Plier  - POSfinishing-plier----kềm-finishing-49p.vn
POS Kềm finishing Finishing Plier - POS
Giá bán ưu đãi3.182.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Lựa chọn chủng loại
Kềm Mathieu - POS (060-006)mathieu-plier---kềm-mathieu-(060-006)-49p.vn
POS Kềm Mathieu - POS (060-006)
Giá bán ưu đãi1.750.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Kềm tháo mắc cài Bracket Removing Plier - POS (060-015)bracket-removing-plier---kềm-tháo-mắc-cài-pos-(060-015)-49p.vn
Kềm Weingart - POSKềm Weingart - POS
POS Kềm Weingart - POS
Giá bán ưu đãi2.935.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Kẹp gắp tube - POSkẹp-gắp-tube---pos-49p.vn
POS Kẹp gắp tube - POS
Giá bán ưu đãi594.000₫
Đánh giá
Đã bán hết
Mắc cài IP Appliance - POS
POS Mắc cài IP Appliance - POS
Giá bán ưu đãiTừ 2.350.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Lựa chọn chủng loại
Sáp che mắc cài chỉnh nha - POSsáp-chỉnh-nha-patient-wax-pack---pos-(-014-001)-49p.vn
POS Sáp che mắc cài chỉnh nha - POS
Giá bán ưu đãi20.000₫
Đánh giá
Còn hàng
Thước đo lực - POSthước-đo-lực-49p.vn
POS Thước đo lực - POS
Giá bán ưu đãi8.650.000₫
Đánh giá
Còn hàng

Các sản phẩm bạn đã xem